logo

Choose a School

ทีมงานของเรา

Home » About » ทีมงานของเรา

CAPS-I อยู่ภายใต้การควบคุมของคณะกรรมการผู้บริหารที่เป็นตัวแทนของแต่ละเขต ซึ่งมาจากการเลือกตั้ง โดยสมาชิก CAPS-I จะทำการเลือกตั้งคณะกรรมการผู้บริหาร เพื่อทำงานเป็นระยะเวลา 2 ปี โดยจัดให้มีการเลือกตั้งในการประชุมสามัญประจำปีซึ่งจัดขึ้นในเดือนพฤษภาคม

คณะกรรมการผู้บริหารของ CAPS-I ประจำปี 2018-2019 ได้แก่

Dr. Jeff Davis, อธิการบดี - email: jedavis@sd61.bc.ca

Mr. Kim Hoffart, รองอธิการบดี & Saskatchewan/Manitoba Region email: KHoffart@gscs.ca

Mr. Dave Driscoll, เหรัญญิก & Alberta/NWT Region email: dave.driscoll@pallisersd.ab.ca

Ms. Angela Olson - British Columbia/Yukon Region email: olson_angela@surreyschools.ca

Mr. Geoff Best – Ontario Region  email: geoff.best@ocdsb.ca

Ms. Suzanne Gagnon - Quebec/Atlantic Region email: suzanne@pacnb.org

Ms. Sheila McLeod, อดีตอธิการบดี email: sheilamcleod@hotmail.com

Ms. Bonnie McKie - กรรมการผู้บริหาร email: info@caps-i.ca

Ms. Lisa Williamson - ผู้ประสานงานด้านการตลาดและการสื่อสาร email: admin@caps-i.ca

 

From left to right: Jeff Davis, Sheila McLeod, Dave Driscoll, Bonnie McKie, Lisa Williamson, Kim Hoffart, Angela Olson, Sarah Noad & Suzanne Gagnon (Geoff Best not pictured here)